May bo dam - Tổng đài điện thoại - Truyền hình vệ tinh - Camera quan sát - Cáp đồng - Cáp quang

Thứ bảy, ngày 16-12-2017
May bo dam, Tong dai dien thoai, Truyen hinh ve tinh, Camera
0511.3759201 - 2215455
Tin tức
Thống kê truy cập
Hiện có 34 khách đang truy cập
Cáp quang - cáp đồng  arrow Dây nhảy quang
Day nhay quang LCPCSCPC

Dây nhảy quang LC/PC-SC/PC

Ký hiệu: LC/PC-SC/PC

Hiện trạng: Mới 100%

Bảo hành: 12 Tháng

Giá: Liên hệ


Thông tin về sản phẩm:

Dây nhảy quang LC-SC Single-mode, chiều dài 5 mét, 10 mét, 20 mét, 30 mét…dùng được cho các thiết bị chuyển đổi Quang-Điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.
Sản phẩm cùng loại:

Đến với chúng tôi, bạn sẽ là người làm chủ mọi thông tin viễn thông và bạn sẽ có tất cả những kênh truyền hình đặc sắc:
Các kênh truyền hình đặc sắc do Công ty Cổ phần điện tử Viễn Thông P.C.T cung cấp
Các kênh truyền hình đặc sắc do Công ty Cổ phần điện tử Viễn Thông P.C.T cung cấp